วิชาที่เปิดสอนและลงทะเบียนประกาศผลการเรียนทางอินเทอร์เน็ต
ปีการศึกษา 2566 ทั้งหมด 331 วิชา
เปลี่ยนปีการศึกษา
เลือก
ผลการเรียนลูกเสือและกิจกรรมชุมนุมต่าง ๆ ปีการศึกษา
2566
ID
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
(กดดูสรุปผลการเรียน)
ชั้น
ภาคเรียน
ปี
หน่วยกิต
ครูผู้สอน
5485
ค11101
คณิตศาสตร์ 1
ป.1
2
2566
5
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5492
ง11101
การงานอาชีพ 1
ป.1
2
2566
1
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5484
ท11101
ภาษาไทย 1
ป.1
2
2566
5
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5490
พ11101
สุขศึกษาและพลศึกษา 1
ป.1
2
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5486
ว11101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 1
ป.1
2
2566
2
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5494
ว11201
วิทยาการคำนวณ 1
ป.1
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5530
ว11202
สวนพฤกษศาสตร์ 1
ป.1
2
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5491
ศ11101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 1
ป.1
2
2566
1
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5487
ส11101
สังคมศึกษาฯ 1
ป.1
2
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5488
ส11102
ประวัติศาสตร์ 1
ป.1
2
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5489
ส11103
พระพุทธศาสนา 1
ป.1
2
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5493
อ11101
ภาษาอังกฤษ 1
ป.1
2
2566
5
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5498
ค12101
คณิตศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
5
นางพรพิมล โชติโก
5499
ค12101
คณิตศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
5
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5510
ง12101
การงานอาชีพ 2
ป.2
2
2566
1
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5496
ท12101
ภาษาไทย 2
ป.2
2
2566
5
นางพรพิมล โชติโก
5497
ท12101
ภาษาไทย 2
ป.2
2
2566
5
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5508
พ12101
สุขศึกษาและพลศึกษา 2
ป.2
2
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5500
ว12101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ื2
ป.2
2
2566
2
นางพรพิมล โชติโก
5501
ว12101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ื2
ป.2
2
2566
2
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5512
ว12201
วิทยาการคำนวณ 2
ป.2
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5513
ว12202
สวนพฤกษศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5514
ว12202
สวนพฤกษศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5509
ศ12101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 2
ป.2
2
2566
1
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5502
ส12101
สังคมศึกษาฯ 2
ป.2
2
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5503
ส12101
สังคมศึกษาฯ 2
ป.2
2
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5504
ส12102
ประวัติศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5505
ส12102
ประวัติศาสตร์ 2
ป.2
2
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5506
ส12103
พระพุทธศาสนา 2
ป.2
2
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5507
ส12103
พระพุทธศาสนา 2
ป.2
2
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5511
อ12101
ภาษาอังกฤษ 2
ป.2
2
2566
5
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5516
ค13101
คณิตศาสตร์ 3
ป.3
2
2566
5
นางธนัชชา นาแพง
5528
ง13101
การงานอาชีพ 3
ป.3
2
2566
1
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5515
ท13101
ภาษาไทย 3
ป.3
2
2566
5
นางธนัชชา นาแพง
5521
พ13101
สุขศึกษาและพลศึกษา 3
ป.3
2
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5517
ว13101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 3
ป.3
2
2566
2
นางธนัชชา นาแพง
5525
ว13201
วิทยาการคำนวณ 3
ป.3
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5526
ว13202
สวนพฤกษศาสตร์ 3
ป.3
2
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5522
ศ13101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 3
ป.3
2
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5518
ส13101
สังคมศึกษาฯ 3
ป.3
2
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5519
ส13102
ประวัติศาสตร์ 3
ป.3
2
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5520
ส13103
พระพุทธศาสนา 3
ป.3
2
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5527
อ13101
ภาษาอังกฤษ 3
ป.3
2
2566
5
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5415
ค14101
คณิตศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
4
นางสมใจ สุวรรณกูล
5416
ค14101
คณิตศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
4
นายกฤษฎา อู่เงิน
5426
ง14101
การงานอาชีพ 4
ป.4
2
2566
2
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5413
ท14101
ภาษาไทย 4
ป.4
2
2566
4
นางสมใจ สุวรรณกูล
5414
ท14101
ภาษาไทย 4
ป.4
2
2566
4
นายกฤษฎา อู่เงิน
5424
พ14101
สุขศึกษาและพลศึกษา 4
ป.4
2
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5417
ว14101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 4
ป.4
2
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5428
ว14201
คอมพิวเตอร์ 4
ป.4
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5429
ว14202
วิทยาการคำนวณ 4
ป.4
2
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5430
ว14203
สวนพฤกษศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5431
ว14203
สวนพฤกษศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5425
ศ14101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 4
ป.4
2
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5418
ส14101
สังคมศึกษาฯ 4
ป.4
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5419
ส14101
สังคมศึกษาฯ 4
ป.4
2
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5420
ส14102
ประวัติศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5421
ส14102
ประวัติศาสตร์ 4
ป.4
2
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5422
ส14103
พระพุทธศาสนา 4
ป.4
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5423
ส14103
พระพุทธศาสนา 4
ป.4
2
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5427
อ14101
ภาษาอังกฤษ 4
ป.4
2
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5433
ค15101
คณิตศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
4
นางสาววันดี เธียรประมุข
5434
ค15101
คณิตศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
4
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5444
ง15101
การงานอาชีพ 5
ป.5
2
2566
2
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5432
ท15101
ภาษาไทย 5
ป.5
2
2566
4
นางสาววันดี เธียรประมุข
5442
พ15101
สุขศึกษาและพลศึกษา 5
ป.5
2
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5435
ว15101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 5
ป.5
2
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5446
ว15201
คอมพิวเตอร์ 5
ป.5
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5447
ว15202
วิทยาการคำนวณ 5
ป.5
2
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5448
ว15203
สวนพฤกษศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5449
ว15203
สวนพฤกษศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5443
ศ15101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 5
ป.5
2
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5436
ส15101
สังคมศึกษาฯ 5
ป.5
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5437
ส15101
สังคมศึกษาฯ 5
ป.5
2
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5438
ส15102
ประวัติศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5439
ส15102
ประวัติศาสตร์ 5
ป.5
2
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5440
ส15103
พระพุทธศาสนา 5
ป.5
2
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5441
ส15103
พระพุทธศาสนา 5
ป.5
2
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5445
อ15101
ภาษาอังกฤษ 5
ป.5
2
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5451
ค16101
คณิตศาสตร์ 6
ป.6
2
2566
4
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5461
ง16101
การงานอาชีพ 6
ป.6
2
2566
2
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5462
ง16101
การงานอาชีพ 6
ป.6
2
2566
2
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5450
ท16101
ภาษาไทย 6
ป.6
2
2566
4
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5459
พ16101
สุขศึกษาและพลศึกษา 6
ป.6
2
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5452
ว16101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 6
ป.6
2
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5464
ว16201
คอมพิวเตอร์ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5465
ว16202
วิทยาการคำนวณ 6
ป.6
2
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5466
ว16203
สวนพฤกษศาสตร์ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5467
ว16203
สวนพฤกษศาสตร์ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5460
ศ16101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 6
ป.6
2
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5453
ส16101
สังคมศึกษาฯ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5454
ส16101
สังคมศึกษาฯ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5455
ส16102
ประวัติศาสตร์ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5456
ส16102
ประวัติศาสตร์ 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5457
ส16103
พระพุทธศาสนา 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5458
ส16103
พระพุทธศาสนา 6
ป.6
2
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5463
อ16101
ภาษาอังกฤษ 6
ป.6
2
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5313
ค20202
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
0.5
นางทัศนี ไชยฤทธิ์
5302
ค21102
คณิตศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
1.5
นางทัศนี ไชยฤทธิ์
5315
ง20252
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 2
ม.1
2
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5311
ง21102
การงานอาชีพ 2
ม.1
2
2566
0.5
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5301
ท21102
ภาษาไทย 2
ม.1
2
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5308
พ21102
สุขศึกษาและพลศึกษา 2
ม.1
2
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5314
ว20208
สวนพฤกษศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5303
ว21102
วิทยาศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5304
ว21104
การออกแบบและเทคโนโลยี 1
ม.1
2
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5309
ศ21102
ศิลปะ(นาฏศิลป์ 1)
ม.1
2
2566
0.5
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5310
ศ21104
ศิลปะ(ดนตรี 2)
ม.1
2
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5305
ส21102
สังคมศึกษาฯ 2
ม.1
2
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5306
ส21104
พระพุทธศาสนา 2
ม.1
2
2566
0.5
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5307
ส21106
ประวัติศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
0.5
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5316
ส21282
ภูมิศาสตร์ 2
ม.1
2
2566
0.5
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5312
อ21102
ภาษาอังกฤษ 2
ม.1
2
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5332
ค20204
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5318
ค22102
คณิตศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
1.5
นางเกษร แจ่มใส
5337
ง20236
ดนตรีสากล 2
ม.2
2
2566
1.0
นายชัชวาล แสงทอง
5335
ง20254
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 4
ม.2
2
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5338
ง20266
นักธุรกิจน้อยด้านงานช่าง 2 (วิทยาลัยเกษตรฯ)
ม.2
2
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5336
ง20270
นาฏศิลป์สร้างอาชีพ 2
ม.2
2
2566
1.0
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5327
ง22102
การงานอาชีพ 4
ม.2
2
2566
0.5
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5331
ท20202
เสริมทักษะภาษาไทย 2
ม.2
2
2566
0.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5317
ท22102
ภาษาไทย 4
ม.2
2
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5324
พ22102
สุขศึกษาและพลศึกษา 4
ม.2
2
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5333
ว20202
โครงงานวิทยาศาสตร์ 2
ม.2
2
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5329
ว20210
สวนพฤกษศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5319
ว22102
วิทยาศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5320
ว22104
การออกแบบและเทคโนโลยี 2
ม.2
2
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5325
ศ22102
ศิลปะ(นาฏศิลป์ 2)
ม.2
2
2566
0.5
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5326
ศ22104
ศิลปะ(ดนตรี 4)
ม.2
2
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5321
ส22102
สังคมศึกษาฯ 4
ม.2
2
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5322
ส22104
พระพุทธศาสนา 4
ม.2
2
2566
0.5
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5323
ส22106
ประวัติศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5330
ส22284
ภูมิศาสตร์ 4
ม.2
2
2566
0.5
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5334
อ20202
เสริมทักษะภาษาอังกฤษ 2
ม.2
2
2566
0.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5328
อ22102
ภาษาอังกฤษ 4
ม.2
2
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5354
ค20206
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5340
ค23102
คณิตศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
1.5
นางเกษร แจ่มใส
5359
ง20238
ดนตรีสากล 4
ม.3
2
2566
1.0
นายชัชวาล แสงทอง
5357
ง20256
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 6
ม.3
2
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5360
ง20268
นักธุรกิจน้อยด้านงานช่าง 4 (วิทยาลัยเกษตรฯ)
ม.3
2
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5358
ง20272
นาฏศิลป์สร้างอาชีพ 4
ม.3
2
2566
1.0
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5349
ง23102
การงานอาชีพ 6
ม.3
2
2566
0.5
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5353
ท20204
เสริมทักษะภาษาไทย 4
ม.3
2
2566
0.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5339
ท23102
ภาษาไทย 6
ม.3
2
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5346
พ23102
สุขศึกษาและพลศึกษา 6
ม.3
2
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5355
ว20204
โครงงานวิทยาศาสตร์ 4
ม.3
2
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5351
ว20212
สวนพฤกษศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5341
ว23102
วิทยาศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5342
ว23104
การออกแบบและเทคโนโลยี 3
ม.3
2
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5347
ศ23102
ศิลปะ (นาฏศิลป์ 3)
ม.3
2
2566
0.5
นางกาญจนาพร มหาสุวรรณ
5348
ศ23104
ศิลปะ(ดนตรี 6)
ม.3
2
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5343
ส23102
สังคมศึกษาฯ 6
ม.3
2
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5344
ส23104
พระพุทธศาสนา 6
ม.3
2
2566
0.5
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5345
ส23106
ประวัติศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5352
ส23286
ภูมิศาสตร์ 6
ม.3
2
2566
0.5
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5356
อ20204
เสริมทักษะภาษาอังกฤษ 4
ม.3
2
2566
0.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5350
อ23102
ภาษาอังกฤษ 6
ม.3
2
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5158
ค11101
คณิตศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
5
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5159
ค11101
คณิตศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
5
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5170
ง11101
การงานอาชีพ 1
ป.1
1
2566
1
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5156
ท11101
ภาษาไทย 1
ป.1
1
2566
5
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5157
ท11101
ภาษาไทย 1
ป.1
1
2566
5
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5168
พ11101
สุขศึกษาและพลศึกษา 1
ป.1
1
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5160
ว11101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 1
ป.1
1
2566
2
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5161
ว11101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 1
ป.1
1
2566
2
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5172
ว11201
วิทยาการคำนวณ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5173
ว11202
สวนพฤกษศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5174
ว11202
สวนพฤกษศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5495
ว11202
สวนพฤกษศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5169
ศ11101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5162
ส11101
สังคมศึกษาฯ 1
ป.1
1
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5163
ส11101
สังคมศึกษาฯ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5164
ส11102
ประวัติศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5165
ส11102
ประวัติศาสตร์ 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5166
ส11103
พระพุทธศาสนา 1
ป.1
1
2566
1
นางลัดดาวัลย์ ชื่นใจดี
5167
ส11103
พระพุทธศาสนา 1
ป.1
1
2566
1
นางสาวศิริรัตน์ รอดมั่นคง
5171
อ11101
ภาษาอังกฤษ 1
ป.1
1
2566
5
นางสาวญาณวีร์ เทียมเมฆ
5177
ค12101
คณิตศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
5
นางวารุณี หัสเสนะ
5178
ค12101
คณิตศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
5
นางพรพิมล โชติโก
5189
ง12101
การงานอาชีพ 2
ป.2
1
2566
1
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5175
ท12101
ภาษาไทย 1
ป.2
1
2566
5
นางวารุณี หัสเสนะ
5176
ท12101
ภาษาไทย 1
ป.2
1
2566
5
นางพรพิมล โชติโก
5187
พ12101
สุขศึกษาและพลศึกษา 2
ป.2
1
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5179
ว12101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2
ป.2
1
2566
2
นางวารุณี หัสเสนะ
5180
ว12101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 2
ป.2
1
2566
2
นางพรพิมล โชติโก
5191
ว12201
วิทยาการคำนวณ 2
ป.2
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5192
ว12202
สวนพฤกษศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
1
นางวารุณี หัสเสนะ
5193
ว12202
สวนพฤกษศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5188
ศ12101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 2
ป.2
1
2566
1
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5181
ส12101
สังคมศึกษาฯ 2
ป.2
1
2566
1
นางวารุณี หัสเสนะ
5182
ส12101
สังคมศึกษาฯ 2
ป.2
1
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5183
ส12102
ประวัติศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
1
นางวารุณี หัสเสนะ
5184
ส12102
ประวัติศาสตร์ 2
ป.2
1
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5185
ส12103
พระพุทธศาสนา 2
ป.2
1
2566
1
นางวารุณี หัสเสนะ
5186
ส12103
พระพุทธศาสนา 2
ป.2
1
2566
1
นางพรพิมล โชติโก
5190
อ12101
ภาษาอังกฤษ 2
ป.2
1
2566
5
นางสาวญาณวีร์ เทียมเมฆ
5196
ค13101
คณิตศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
5
นางธนัชชา นาแพง
5197
ค13101
คณิตศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
5
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5208
ง13101
การงานอาชีพ 3
ป.3
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5194
ท13101
ภาษาไทย 3
ป.3
1
2566
5
นางธนัชชา นาแพง
5195
ท13101
ภาษาไทย 3
ป.3
1
2566
5
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5206
พ13101
สุขศึกษาและพลศึกษา 3
ป.3
1
2566
1
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5198
ว13101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 3
ป.3
1
2566
2
นางธนัชชา นาแพง
5199
ว13101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
ป.3
1
2566
2
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5210
ว13201
วิทยาการคำนวณ 3
ป.3
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5211
ว13202
สวนพฤกศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5212
ว13202
สวนพฤกษศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
1
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5207
ศ13101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 3
ป.3
1
2566
1
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5200
ส13101
สังคมศึกษาฯ 3
ป.3
1
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5201
ส13101
สังคมศึกษาฯ 3
ป.3
1
2566
1
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5202
ส13102
ประวัติศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5203
ส13102
ประวัติศาสตร์ 3
ป.3
1
2566
1
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5204
ส13103
พระพุทธศาสนา 3
ป.3
1
2566
1
นางธนัชชา นาแพง
5205
ส13103
พระพุทธศาสนา 3
ป.3
1
2566
1
นางนันท์นภัส มณีวงศ์
5209
อ13101
ภาษาอังกฤษ 3
ป.3
1
2566
5
นางสาวญาณวีร์ เทียมเมฆ
5076
ค14101
คณิตศาสตร์ 4
ป.4
1
2566
4
นายกฤษฎา อู่เงิน
5077
ค14101
คณิตศาสตร์ 4
ป.4
1
2566
4
นางสมใจ สุวรรณกูล
5087
ง14101
กางงานอาชีพ 4
ป.4
1
2566
2
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5074
ท14101
ภาษาไทย 4
ป.4
1
2566
4
นายกฤษฎา อู่เงิน
5075
ท14101
ภาษาไทย 4
ป.4
1
2566
4
นางสมใจ สุวรรณกูล
5085
พ14101
สุขศึกษาและพลศึกษา 4
ป.4
1
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5078
ว14101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 4
ป.4
1
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5090
ว14201
คอมพิวเตอร์ 4
ป.4
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5094
ว14202
วิทยาการคำนวณ 4
ป.4
1
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5092
ว14203
สวนพฤกษศาสตร์ 4
ป.4
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5093
ว14203
สวนพฤกษศาสตร์ 4
ป.4
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5086
ศ14101
ศิลปะ ดนตร๊ นาฏศิลป์ 4
ป.4
1
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5079
ส14101
สังคมศึกษา 4
ป.4
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5080
ส14101
สังคมศึกษา 4
ป.4
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5081
ส14102
ประวัติสาสตร์ 4
ป.4
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5082
ส14102
ประวัติศาสตร์ 4
ป.4
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5083
ส14103
พระพุทธศาสนา 4
ป.4
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5084
ส14103
พระพุทธศาสนา 4
ป.4
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5088
อ14101
ภาษาอังกฤษ 4
ป.4
1
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5096
ค15101
คณิตศาสตร์ 5
ป.5
1
2566
4
นางสาววันดี เธียรประมุข
5097
ค15101
คณิตศาสตร์ 5
ป.5
1
2566
4
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5107
ง15101
การงานอาชีพ
ป.5
1
2566
2
นางเพ็ญจันทร์ ชาวเวียง
5095
ท15101
ภาษาไทย 5
ป.5
1
2566
4
นางสาววันดี เธียรประมุข
5105
พ15101
สุขศึกษาและพลศึกษา 5
ป.5
1
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5098
ว15101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 5
ป.5
1
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5109
ว15201
คอมพิวเตอร์ 5
ป.5
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5110
ว15202
วิทยาการคำนวณ 5
ป.5
1
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5111
ว15203
สวนพฤกษศาสตร์ 5
ป.5
1
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5112
ว15203
สวนพฤกษศาสตร์ 5
ป.5
1
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5106
ศ15101
ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ 5
ป.5
1
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5099
ส15101
สังตมศึกษา 5
ป.5
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5100
ส15101
สังคมศึกษา 5
ป.5
1
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5101
ส15102
ประวัติศาสตร์
ป.5
1
2566
1
นางสมใจ สุวรรณกูล
5102
ส15102
ประวัติศาสตร์ 5
ป.5
1
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5103
ส15103
พระพุทธศาสนา 5
ป.5
1
2566
1
นางสาววันดี เธียรประมุข
5104
ส15103
พระพุทธศาสนา 5
ป.5
1
2566
1
นายกฤษฎา อู่เงิน
5108
อ15101
ภาษาอังกฤษ
ป.5
1
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5114
ค16101
คณิตศาสตร์ 6
ป.6
1
2566
4
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5124
ง16101
การงานอาชีพ 6
ป.6
1
2566
2
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5125
ง16101
การงานอาชีพ 6
ป.6
1
2566
2
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5113
ท16101
ภาษาไทย 6
ป.6
1
2566
4
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5122
พ16101
สุขศึกษาและพลศึกษา 6
ป.6
1
2566
2
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5115
ว16101
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 6
ป.6
1
2566
2
นางสาวสายรุ้ง อินทร์วิเศษ
5127
ว16201
คอมพิวเตอร์ 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5128
ว16202
วิทยาการคำนวณ 6
ป.6
1
2566
1
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5129
ว16203
สวนพฤกษศาสตร์ 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5130
ว16203
สวนพฤกษศาสตร์ 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5123
ศ16101
ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ 6
ป.6
1
2566
1
นายชัชวาล แสงทอง
5116
ส16101
สังคมศึกษา 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5117
ส16101
สังคมศึกษา 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5118
ส16102
ประวัติศาสตร์ 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5119
ส16102
ประวัติศาสตร์ 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5120
ส16103
พระพุทธศาสนา 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวศศิภัสสร ทัพพ์ปกรณ์
5121
ส16103
พระพุทธศาสนา 6
ป.6
1
2566
1
นางสาวปิยะวรรณ ยี่สารพัฒน์
5126
อ16101
ภาษาอังกฤษ 6
ป.6
1
2566
3
นางบัวหลวง บุตรทอง
5253
ค20201
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
0.5
นางทัศนี ไชยฤทธิ์
5241
ค21101
คณิตศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
1.5
นางทัศนี ไชยฤทธิ์
5255
ง20251
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 1
ม.1
1
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5251
ง21101
การงานอาชีพ 1
ม.1
1
2566
0.5
นายสมชาย เหลืองอ่อน
5240
ท21101
ภาษาไทย 1
ม.1
1
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5248
พ21101
สุขศึกษาและพลศึกษา 1
ม.1
1
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5254
ว20207
สวนพฤกษศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5242
ว21101
วิทยาศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5243
ว21103
วิทยาการคำนวณ 1
ม.1
1
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5249
ศ21101
ศิลปะ(ทัศนศิลป์ 1)
ม.1
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5250
ศ21103
ศิลปะ(ดนตรี 1)
ม.1
1
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5244
ส21101
สังคมศึกษาฯ 1
ม.1
1
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5245
ส21103
พระพุทธศาสนา 1
ม.1
1
2566
0.5
นายเอกอาทิตย์ น้อยคำพวง
5246
ส21105
ประวัติศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5256
ส21281
ภูมิศาสตร์ 1
ม.1
1
2566
0.5
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5252
อ21101
ภาษาอังกฤษ 1
ม.1
1
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5272
ค20203
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5258
ค22101
คณิตศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
1.5
นางเกษร แจ่มใส
5277
ง20235
ดนตรีสากล 1
ม.2
1
2566
1.0
นายชัชวาล แสงทอง
5275
ง20253
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 3
ม.2
1
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5278
ง20265
นักธุรกิจน้อยด้านงานช่าง 1
ม.2
1
2566
1.0
นายสมชาย เหลืองอ่อน
5276
ง20269
นาฏศิลป์สร้างอาชีพ 1
ม.2
1
2566
1.0
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5267
ง22101
การงานอาชีพ 3
ม.2
1
2566
0.5
นายสมชาย เหลืองอ่อน
5271
ท20201
เสริมทักษะภาษาไทย 1
ม.2
1
2566
0.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5257
ท22101
ภาษาไทย 3
ม.2
1
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5264
พ22101
สุขศึกษาและพลศึกษา 3
ม.2
1
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5273
ว20201
โครงงานวิทยาศาสตร์ 1
ม.2
1
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5269
ว20209
สวนพฤกษศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5259
ว22101
วิทยาศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5260
ว22103
วิทยาการคำนวณ 2
ม.2
1
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5265
ศ22101
ศิลปะ (ทัศนศิลป์ 2)
ม.2
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5266
ศ22103
ศิลปะ (ดนตรี 3)
ม.2
1
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5261
ส22101
สังคมศึกษาฯ 3
ม.2
1
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5262
ส22103
พระพุทธศาสนา 3
ม.2
1
2566
0.5
นายเอกอาทิตย์ น้อยคำพวง
5263
ส22105
ประวัติศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5270
ส22283
ภูมิศาสตร์ 3
ม.2
1
2566
0.5
นายเอกอาทิตย์ น้อยคำพวง
5274
อ20201
เสริมทักษะภาษาอังกฤษ 1
ม.2
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5268
อ22101
ภาษาอังกฤษ 3
ม.2
1
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5294
ค20205
เสริมทักษะคณิตศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5280
ค23101
คณิตศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
1.5
นางเกษร แจ่มใส
5299
ง20237
ดนตรีสากล 3
ม.3
1
2566
1.0
นายชัชวาล แสงทอง
5297
ง20255
นักธุรกิจน้อยด้าน ICT 5
ม.3
1
2566
1.0
นางสาวพิมพ์พิษา วิบุลศิลป์
5300
ง20267
นักธุรกิจน้อยด้านงานช่าง 3
ม.3
1
2566
1.0
นายสมชาย เหลืองอ่อน
5298
ง20271
นาฏศิลป์สร้างอาชีพ 3
ม.3
1
2566
1.0
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5289
ง23101
การงานอาชีพ 5
ม.3
1
2566
0.5
นายสมชาย เหลืองอ่อน
5293
ท20203
เสริมทักษะภาษาไทย 3
ม.3
1
2566
0.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5279
ท23101
ภาษาไทย 5
ม.3
1
2566
1.5
นางกัญสพัฒน์ อธิโชตทวีกุล
5286
พ23101
สุขศึกษาและพลศึกษา 5
ม.3
1
2566
1.0
นายณัฐวุฒิ ร้อยสา
5295
ว20203
โครงงานวิทยาศาสตร์ 3
ม.3
1
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5291
ว20211
สวนพฤกษศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
0.5
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5281
ว23101
วิทยาศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
1.0
นางสาวชฎาภรณ์ ก้อนครบุรี
5282
ว23103
วิทยาการคำนวณ 3
ม.3
1
2566
1.0
นายณรงค์ศักดิ์ เจริญสิทธิชั
5287
ศ23101
ศิลปะ (ทัศนศิลป์ 3)
ม.3
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนาพร เสียงกลม
5288
ศ23103
ศิลปะ (ดนตรี 5)
ม.3
1
2566
0.5
นายชัชวาล แสงทอง
5283
ส23101
สังคมศึกษาฯ 5
ม.3
1
2566
1.0
นายพรศักดิ์ อินทนิล
5284
ส23103
พระพุทธศาสนา 5
ม.3
1
2566
0.5
นายเอกอาทิตย์ น้อยคำพวง
5285
ส23105
ประวัติศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
0.5
นางเกษร แจ่มใส
5292
ส23285
ภูมิศาสตร์ 5
ม.3
1
2566
0.5
นายเอกอาทิตย์ น้อยคำพวง
5296
อ20203
เสริมทักษะภาษาอังกฤษ 3
ม.3
1
2566
0.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
5290
อ23101
ภาษาอังกฤษ 5
ม.3
1
2566
1.5
นางสาวกาญจนา บุญมี
ผู้ใช้งาน 2085562